Sunday, August 10, 2014

mAHINDANO YA WANASAYANSI VIJANA KUFANYIKA JUMATANO

 Mkurugenzi wa chama cha wanasayansi vijana nchini(YST) DK. Kamugisha Gozibert, akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana juu ya maonyesho ya tafiti za sayansi kwa wanasayansi wachanaga hapa nchini kutoka shule za sekondari




No comments:

Post a Comment

LUKUVI AKABIDHI HATI ZA KIMILA 2100 KATIKA KIJIJI CHA NYANGE WILAYA YA KILOMBERO

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii , Kilombero Waziri wa Ardhi Nyumba na maendeleo ya Makazi William Lukuvi amewaonya wale wote watakao ch...