Thursday, October 23, 2014

Ali Kiba agombewa kwenye msiba wa YP, Dimpozi achuniwa na Mashabiki



Na  Humphrey Shao, Dar es Salaam


MSANII wamuziki wa bongo fleva nayetamba na kibao cha Mwana hivi Sasa Ally Kiba amejikuta katika wakati mgumu mara baada ya kugombewa na watu katika mazishi ya wanamuziki mwenzie Yesaya ambilikile yaliyofanyika makaburi ya chang’ombe
Kiba ambaye lifika makuburini hapo akiwa amecehlewa aliweza kuvamiwa na mmoja wa mdada maharufukama pili misiba kisha akampa buku na kumuachia na baadae wakati amemaliza kuzika kundi la wasichana na vijana wa Temeke ambao walifika kuzika katika eneo hilo

Mbalina Ally kiba msanii Ommy Dimpalifika nae kwa kuchelewa lakini akuweza kupata shangwe za kutosha kama alivyopata Ally kiba mabye kila mtu alitamani apige nae picha na huku wakisisikika wakisema kaza buti kakak achana na yule domo

No comments:

Post a Comment

LATIFA KANYANGA ASHEREHEKEA MAHAFALI YAKE YA KIDATO CHA NNE GREEN ACRES SEKONDARI

Afisa elimu Wilaya Ubungo, akizungumza wakati wa Mahafali ya 18 ya shule ya Sekondari ya Green Acres yaliyofanyika Jijini Dar es Salaam. ...