Thursday, October 23, 2014

Gasper Mchopa kuachia blood after Cristamas soon

 Msanii wa maigizo anaye kuja kwa kasi sana hapa nchini Gasper Mchopa yuko katik ahatua za mwisho kukamilisha filamu yake inayokwenda kwa jina Blood after christmasi , akizungumza na mwandishi wa jicho pevu gasper alisema kuwa filamu hiyo ambayo imewashirikisha wasanii maharufu hapa nchini kama Neema Ndepanya, Tx Junior kutoka msondo na Fourty.
 Gasper alisema kuwa wapenzi wa filamu wake mkao wa kula kwani filamu hiyo itatoka mapema kabla ya mwezi januari 2015 hivyo anategema sapoti kubwa kutoka kwa wadau wa filamu hapa nchini
 Msanii wa filamu Gasper Mchopa

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...