Monday, October 6, 2014

Jaja mkali wa vichwa ligi kuu bara

 Mshambuliaji wa kimataifa jaja amedhiirisha kuwa ni mshambulaiji ambaye amepiga mipira ya vichwa mingi kuliko washambuliaji wengine wowote hapa nchini  ukitazama moja ya picha ambazo zimepigw aa kamera yetu zinamuonyesha mchezaji huyo alivyoruka kupiga mpira wa kichwa katikati ya mabeki wa Jkt Ruvu






No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...