Tuesday, October 28, 2014

Wahukumiw amiaka kumi ama faini ya milioni tano kwa kusafirisha binadamu

 mfanyabiashara ya binadamu wa kiume akifikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi kisutu
 Zuhura Biremi akifikishw aktika mahakama ya hakimu mkazi kisutu kwa biashara ya binadamu (Human Trafic ) katika mahakama ya hakimu mkazi kisutu
Zuhura bilemi

No comments:

Post a Comment

MWAKIBINGA AONGOZA WAISLAMU KAWE KUPELEKA KILIO CHAO KWA RAIS MAGUFULI

 Mwanaharakati na Mzawa Kawe James Mwakibinga akizungumza na wakazi wa Kawe wakati walipokuwa wakitoa ombi lao kwa Rais Magufuli kupitia ...