Tuesday, October 28, 2014

Wasanii Bongofleva wamtosa Chid Benz Mahakamani



Na Humphrey Shao, Dar es Salaam

Mwanamuziki wa muziki wa Bongo Fleva nchini Rashid  Makwiro amefikishwa segerea huku wanamuziki wenzi e kushindwa kujitokeza mahakamni kwa ajili ya kumsaidia kupata zamana kwa tuhuma zinazo mkabili

Chidi ambaye alipandishwa kizimbani leo katika Mahakam ya hakimu mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam alikiri kutumia dawa za kulevya na sio kuuza biashara hiyo.



No comments:

Post a Comment

ROSEMARY LUHAMO KUTOKA DODOMA AKABIDHIWA MAMILIONI YAKE NA UMOJA SPESHO

 Mshindi wa Shindano la Moja Spesho, Rosemary  Luhamo akiwa na furaha mara baada ya kukabidhiwa pesa zake kupitia Benki ya CRDB na Kampun...