Tuesday, November 11, 2014

 KEJO WAKIJIANDAA KUPOKEA WAGENI

 Kwa shangwe wakienda kuwalaki wageni
 watatu watatu

 simba ukawa na wengine
 Mohamed Masenga mlezi wa Kisarawe Joging akikagua timu za Netball
 wakiwa katika mbio
 God Sungura  na Happy
Katikati ya jiji wakikimbia joging

No comments:

Post a Comment

ROSEMARY LUHAMO KUTOKA DODOMA AKABIDHIWA MAMILIONI YAKE NA UMOJA SPESHO

 Mshindi wa Shindano la Moja Spesho, Rosemary  Luhamo akiwa na furaha mara baada ya kukabidhiwa pesa zake kupitia Benki ya CRDB na Kampun...