Friday, December 19, 2014

Waziri Maghembe awaonya watendaji Mamlaka za maji





Na Humphrey Shao, Dar es Salaam

Waziri wa Maji , Profesa Jumanne Maghembe amewaagiza watendaji wote wa mamlaka za maji nchini kuakikisha kuwa wanajenga marambo  ya kuifadhia maji katika kila mji ambapo bomba kubwa la kusafirisha maji kutoka chanzo cha maji linapotoka
.
Waziri Maghembe alisema hayo jijini Dar es Salaam alipokuwa akizindua ripoti ya hali ya maji upatikanaji wa maji na amabyoimeandaliwa na Ewura .

Maghembe alisema kuwa tabia ya wananchi kujiunganishaia maji katika bomba kubw ani saw ana upishi wa tambi katika bomba hilo kubwa kuwa na vibomba vidogo vidogo
Maghemebe aliwataka watendaji wote wa mamlaka za maji kufanya kazi kwa bidiii hilikuendana na kasi ya big  result now BRM




No comments:

Post a Comment

LUKUVI AKABIDHI HATI ZA KIMILA 2100 KATIKA KIJIJI CHA NYANGE WILAYA YA KILOMBERO

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii , Kilombero Waziri wa Ardhi Nyumba na maendeleo ya Makazi William Lukuvi amewaonya wale wote watakao ch...