Tuesday, March 10, 2015

Flora mbasha atinga mahakamani na kutoa ushahidi kwa saa 4 kwenye kesi ya ubakaji nayomkabili mumewe

 Flora Mbasha akipelekwa mahakamani na Mwendesha mashitaka wa Mahakama ya mwanzo ya wilaya ya Ilala
 Flora mbsha akiongea na Simu mara baadaya kutoka mahakamani  akisindikizwa na mdogo wake Dorice
 Ndugu wa Flora mbasha wakiwa nje ya mahakama wakijadili juu mambo yanavyoendelea mahakamani
Flora mbsha kaitoka mahakamni kwa furaha mara bada ya kumaliza kutoa ushaidi

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...