Monday, March 23, 2015

MAJAMBAZI YA KITALIOANO YAKAMATWA DAR MOJA LAPIGWA RISASI MARA BAADA YA KUPORA DOLA 10,000

 GARI WALIYOTUMIA KUPORA
 SEHEMU YA KITI ALIPOKAA NA KUPIGWA RISASI
 WAKIWA NJE YA APARTMENT YAO WALIKOKIMBILIA
 POLISI WAKIWATIA KWENYE GARI MARA BAADA YA KUWATIA NGUVUNI
 AKIONYESHA KOVU ALILOPIGWA RISASI
 WAKIPANDISHWA KWENYE GARI WOTE WAWILI



No comments:

Post a Comment

TANESCO YAWATOA HOFU WATEJA WAKE JUU YA MFUMO WA UNUNUZI WA LUKU

  Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii Shirika la Umeme Tanzania Tanesco limewatoa hofu wateja wake juu ya mfumo wa ununuzi wa Umeme kwa ...