Friday, March 20, 2015

Mh Janeth Mbebe Apokewa kwa Shangwe wilayani Ileje

 Bahadhi ya watu waliomsubiri kwa hamu njia panda isongole wakiwa katika magari
 Naibu waziri wa Viwanda na Biashara Janeth Mbene akishuka na kuwasalimia wananchi wa wilaya ya Ileje
 Naibu waziri wa Viwanda na Biashara Janeth Mbene akishuka na kuwasalimia wananchi wa wilaya ya Ileje

No comments:

Post a Comment

DC SINYAMULE ; AMEWATAKA VIJANA KUWA WAZALENDO

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii Mkuu wa Wilaya ya Same, Rosemary Senyamule  amewataka Vijana kuwa wazalendo hili kuweza kuyaenzi ...