Friday, March 20, 2015

Naibu waziri wa Viwanda na Biashara Janeth Mbene afanya Ziara mpaka wa Kasumulu

 Naibu Waziri Janeth Mbene akipokewa na wafanyakazi wa TRA
 Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Janeth Mbene akisaini Kitabu cha wageni Pembeni yake ni msaidizi wake Magdalena hall
 akiteta jambo na wafanyakazi wa mpakani hapo katika ukumbi wa TRA
 Maofisa wa tbs ambao waliambatana na waziri huyo  wakifatilia
Naibu waziri akionyeshwa sehemu ya mpaka

No comments:

Post a Comment

MWAKIBINGA AONGOZA WAISLAMU KAWE KUPELEKA KILIO CHAO KWA RAIS MAGUFULI

 Mwanaharakati na Mzawa Kawe James Mwakibinga akizungumza na wakazi wa Kawe wakati walipokuwa wakitoa ombi lao kwa Rais Magufuli kupitia ...