Monday, March 23, 2015

Paul Ndunguru apagawisha Watanzania Tamasha la Peke Dar es Salaam huku mvua zikinyesha

 Wasanii wa kundi la Dar Creator wakifanya shoo yao wakati wa Tamasha la PEKE Tembo aliyebakia


 Mcharaji mahiri nchini Gadi Ramadhani akitazama bahadhi ya michoro inayomtetea Peke
 mmoja ya watu waliofika katika Tamsha hilo kumtazama PEKE Akiangalia michoro
 Msanii mbunifu wa PEKE Kutoka kundi la Wahapahapa, Paul Ndunguru akitoa burudani akiwa na bendi yake



 Wadau Anord Kayanda na Tcheche Mtungi wakijadili mambo
Bahadhi ya wapiga picha nawadau wakifatilia Tamasha
watu wakicheza mziki licha ya mvua kunyesha kwa wingi katika viwanja hivyo vya mnazi mmoja

No comments:

Post a Comment

M-KOPA YAFUNGA UMEME JUA WENYE THAMANI YA Tshs 4,959,000. KATIKA SHULE YA SEKONDARI MWINYI MKURANGA PWANI

 Meneja Msaidizi wa M-Kopa nchini , June Muli akikabidhi boksi la Vifaa vya umeme wa jua kma ishara ya makabidhiano ya mradi wa umeme uli...