Thursday, April 16, 2015

DAKTARI ASEMA MAHAKAMANI ATUKUMPIMA MTOTO ALIYEBAKWA NA MBASHA

 ile kesi inayomkabili muimbaji wa nyimbo za injili Emanuel Mbasha imeanza kuzaa sura mpya mara baada ya Daktari aliyefika kutoa ushahidi mahakamni leo kusema kuwa mtoto huyo anayesadikiwa kuwa alipabakwa akupelekwa chumba cha maabara kwa ajili ya vipimo kwa wakati muafaka.

akizungumza na mwandishi wa blog ya jijiletu blog .blogsport.com alisema kuwa mtoto huyo amabye anasadikiwa kuwa alibakjwa alipelekwa Hospitali siku ya kwanza kisha kuangaliwa kwenye machao na kuwamuru kuwa waende maabara kwa ajili ya vipimo lakini  ndugu zake na flora awakuweza kufanya na mataokeo yake wakaenda nyumbani na kurudi siku ya nane kwa ajili ya kuchukua vipimo vya kujua kuwa binti huyo amebakwa ama laa

kwa mujibu wa daktari huyo alisema kuwa hivyo ilikuwa ni vigumu kupata ushahidi wa moja kw amoja kuwa alibakw akutokana na ndugu zake hao kukaidi agizo la awali la kitaalamu juu ya swala hilo.

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...