Tuesday, April 28, 2015

Madam Ritha bongostar search itaanza soon

Mkurugenzi mkuu wa kampuni ya Benchmark production Ritha Paulsen ametangaza kuwa ule wa kusaka vipaji vya uimbaji maarufu kama bongostar utaanza mapema kuanzia sasa

Madam Ritha Alisema hayo alipokutana na mtoto wa temeke na kumueleza ni namba gani wanajipanga kuanza mapema mwaka huu

"Najua watu wanakiu ya shindano kwasasa kwani awajapata kuona shamra shamra kama za miaka iliyopita lakini lazima wajue Muda  huu  ni kiboko ya zote walizopata kuonan"alisema Madam Ritha

Hivyo alitoa wito kwa vijana wenye vipaji kuanza kujinoa kwa ajili ya michuano huu


No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...