Wednesday, April 29, 2015

Mbita ahagwa rasmi Lugalo

Atimaye  mwili wa marehemu brigedia jenerali hashim mbita umeagwa rasmi na kupewa hashima za kijeshi katika hospitali ya  jeshi lugalo

Katika shughuli  hiyo Rais kikwete aliongoza Maria ya waombolezaji kutoka nchini msalimie msalimie barani Afrika


No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...