Friday, April 10, 2015

mchaka mchaka mchaka wa Maderva na Polisi ulivyokuwa katika mgomo Ubungo

 bahadi ya wakazi wa jiji wakitumia usafiri wa pikapu katika eneo la mbezi
 Wasafiri wakiwa wamejazana katika kituo cha mabasi cha Kimara Mwisho
 bahadhi ya madereva wakiwa wafukuzamadereva bodaboda walikuwa wamepakia abria
 Sehemu ya mabasi yaliyokuwa yamesitisha safari katika kituo kikuu cha mabasi Ubungo
 kundi la abria na watu likiwa nje yakituo cha mabasi Ubungo
 Polisi wakiwa katika gari yao

 Wakiwasha moto  katikati ya barabara
 abiaria wakirudi nyumbani namizigo yao
 Askari wakimpakia mmoja wa wapiga Debe wa kituo cha Ubungo
 Gari ya maji ya kuwasha ikirusha maji
 Kundi la madereva wakisikiliza viongozi wao
Gari ya Kamanda Kova

No comments:

Post a Comment

LUKUVI AKABIDHI HATI ZA KIMILA 2100 KATIKA KIJIJI CHA NYANGE WILAYA YA KILOMBERO

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii , Kilombero Waziri wa Ardhi Nyumba na maendeleo ya Makazi William Lukuvi amewaonya wale wote watakao ch...