Thursday, April 16, 2015

MSAGA SUMU APAGAWISHA UZINDUZI WA MTEMVU CUP

 MSAGA SUMU AKIFANYA YAKE JUKWAANI
 WA MAMA WA TEMEKE WAKIBURUDIKA NA KIGODORO CHA MSAGA SUMU
 KATIBU WA UWT TEMEKE AKIPAGAWA NA MSAGA SUMU
MSAGA SUMU

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...