Friday, June 19, 2015

Hassanali arudisha fomu ya kugombea ubunge jimbo la Ilala kupitia CHADEMA



Mmoj wa wanachama wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Muslim Hassanali, ambaye ametangaza nia ya ya kugombea ubunge jimbo la Ilala kupitia cha hicho akirudisha fomu kwa Kasinir Mabina ambaye ni mratibu wa CHADEMA Kanda ya Pwani



No comments:

Post a Comment

MWENGE WA UHURU WAINGIA GAIRO NA KUZINDUA MIRADI YENYE THAMANI YA MILIONI MIASABA NA ZAIDI

 Mkuu wa Wilaya ya Gairo Siriel Mchembe akipokea Mwenge kutoka kwa Mkuu wa Wilaya Morogoro Regina Chonjo mara ulipofika katika eneo la Ma...