Thursday, June 4, 2015

Kamera yangu Jijini la Dar es Salaam leo

 Kondakta  wa Daladala akipata kitafunwa majira ya asubuhi katika kituo cha daldala kilichopo Posta jijini Dar es Salaam
 Mmoja wa Mafundi rangi wanaotumia kamba kupaka rangi akining'inia juu katika jengo la Holly day in Dar es Salaam
 mmoja wa wadada waliokutwa na kamera yetu jijini Dar es Salaam  akiwa amepanda juu ya mkokoteni alioweka mzigo
Mmoja wa wakazi wa jiji la Dar es Salaam akipata shida kuvuka barabra kwa hofu ya kukanyaga maji taka yanayotiririka katika barabara ya ohio Posta mara baada ya  chemba kuzidiwa na kuanza kutapika

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...