Thursday, June 4, 2015

Kesi ya Gwajima yapigwa Kalenda mpka julai

 Askofu Gwajima akitoka katika mahakama ya hakimu mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam jana mara baad ay kumaliza kusikiliza shauri lake ambapo kesi yake imearishwa mpaka julai mbili.

Gwajima amefikishwa mahakani kwa kashfa ya kumtukana Askofu wa kanisa katoliki Polycap Kadinali Pengo .

Kesi hiyo ambayo inasikilizwa na Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Kisutu, Hellen Riwa itasikilizwa tena julai mbili mara baada ya upande wa Mashtaka kusema kuwa imekamilisha upelelezi wake juu ya kesi hiyo


No comments:

Post a Comment

MWENGE WA UHURU WAINGIA GAIRO NA KUZINDUA MIRADI YENYE THAMANI YA MILIONI MIASABA NA ZAIDI

 Mkuu wa Wilaya ya Gairo Siriel Mchembe akipokea Mwenge kutoka kwa Mkuu wa Wilaya Morogoro Regina Chonjo mara ulipofika katika eneo la Ma...