Tuesday, July 7, 2015

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI YASAINI MKATABA


 HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI YASAINI MKATABA
Manispaa ya Kinondoni imesaini mkataba wa mashirikiano ya kusaidiana na jiji la Humburg ,mkataba huo umesainiwa leo na Mstahiki Meya akiwepo na Mkurugenzi Eng.Mussa Natty,Utajengwa mtambo wa kuchakata taka za ugani na kuzalishwa mbolea Mabwepande wenye thamani ya shilingi za kitanzania ni bilioni 3.5 ambazo zitatolewa na jiji la Humburg .Akiongea Mstahiki Meya alisema ukishajengwa mtambo huu Kinondoni itakuwa safi,pia zitatengenezwa ajira 1000 pamoja na hilo mbolea itatumika kwa faida ya kilimo.Hongera Manispaaa ya Kinondoni,angalia picha za kasaini mkataba huo.

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...