Thursday, July 9, 2015

MEYA MANISPAA YA KINONDONI YSUFU MWENDA AAGA KWA KUFUTURISHA

 Wakazi wa kinondoni wakisubiri futari
Kamati ya maandalizi ikijadili jambo 
 Mstahiki Meya wa Manispaa ya Kinondoni, Yusuph Mwenda, akiwa na Sheikh Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Alhadi Mussa Salim wakati wa futari iliyoandaliwa na Manispaa hiyo juzi.

 Meya wa Manispaa ya kinondoni akihutubia wakazi wa kinondoni walifika kufturu



 Sheikh mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Alhad Mussa Salim akitoa mawaidha kwa wakazi wa kinondoni
 Meya akikabidhi Zawadi kwa wageni waalikwa

No comments:

Post a Comment

MWAKIBINGA AONGOZA WAISLAMU KAWE KUPELEKA KILIO CHAO KWA RAIS MAGUFULI

 Mwanaharakati na Mzawa Kawe James Mwakibinga akizungumza na wakazi wa Kawe wakati walipokuwa wakitoa ombi lao kwa Rais Magufuli kupitia ...