Wednesday, February 3, 2016

Je ni kweli Mnyika Katupiwa jini?


IMEELEZWA Kuwa mbunge wa jimbo la Kibamba , John Mnyika yu katika hali mbaya kutokana na kuugua ugonjwa usio fahamika  kwa haraka hali ya kutoonekana kwa nje kwa muda mrefu.
Mwandishi wa blog hii aliweza kuzinasa habari hizo zikizungmwa na wanachama wa chama hicho nje ya ofsi ya makao makuu ya CHADEMA Wakisema kuwa Mnyika anaumwa sana hivyo awezi ahta kutembea sijui atapona lini.
“inasemekana kapigwa jinni ndio maana ajulikanai yupo Hospitali gani lakini tumuombe mungu amsaidie aaguliwe apone” alisema Kada huyo wa CHADEMA

Aliongezakuwa wamejaribu kudodosa kalazwa wapi hili wampe pole lakini awakujua mpaka sasa yuko wapi.
Alkadhalika mmoja ya wandishi wahabari ambaye yupo karibu na myika alisema kweli amepata taharifa za mnyika kuumwa.

Hata hivyo mwandishi wa gazeti hili alijaribu kuwasiliana na Mbunge huyo lakini akujibu lolote wala simu aikupatikana.

No comments:

Post a Comment

LUKUVI AKABIDHI HATI ZA KIMILA 2100 KATIKA KIJIJI CHA NYANGE WILAYA YA KILOMBERO

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii , Kilombero Waziri wa Ardhi Nyumba na maendeleo ya Makazi William Lukuvi amewaonya wale wote watakao ch...