Wednesday, February 17, 2016

Jux: Nilianza kuwa star kabla ya Vanessa


Na Mwandishiwetu
MSANII wa muziki wa kizazi kipya nchini, Juma Musa ‘Jux’ amesema alianza kupata umaarufu kabla ya mpenzi wake Vanessa Mdee hivyo si sahihi kusema anatembelea nyota ya mrembo huyo kwenye muziki.
Akizungumza na MTANZANIA, Jux alisema kama alikuwa anataka kufahamika kupitia Vanessa basi wangeshafanya fanya wimbo kwa sababu hivi sasa wapo karibu zaidi.
“Nilianza kupata umaarufu kabla ya Vannesa, sipendi watu watafute maneno kupitia uhusiano wetu ndiyo maana hata kwenye maonyesho au mahijiano ni ngumu sana kutuona pamoja,” anasema Jux.
Aliongeza kuwa anavutiwa na Vanessakwa sababu anajituma na ana mpa changamoto ya kutafuta mafanikio kila siku ndiyo maana anamuona ni mwanamke bora kwake.


No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...