Friday, February 19, 2016

KUBENEA ATEKA UMATI WA WATU MANZESE

 
Mbunge wa jimbo la Ubungo Saed Kubenea akizungumza na wakazi wa Manzese mara baada ya kukamilisha ziara yake katika  Kata ya hiyo na kuhitimishwa na mkutano wa Hadahara uliofanyika katika Viwanja vya Bakhresa. Picha na Humphrey Shao
 
Mbunge wa jimbo la Ubungo Saed Kubenea akizungumza na wakazi wa Manzese mara baada ya kukamilisha ziara yake katika  Kata ya hiyo na kuhitimishwa na mkutano wa Hadahara uliofanyika katika Viwanja vya Bakhresa. Picha na Humphrey Shao
 
Mbunge wa jimbo la Ubungo Saed Kubenea akizungumza na wakazi wa Manzese mara baada ya kukamilisha ziara yake katika  Kata ya hiyo na kuhitimishwa na mkutano wa Hadahara uliofanyika katika Viwanja vya Bakhresa. Picha na Humphrey Shao
 
Mbunge wa jimbo la Ubungo Saed Kubenea akizungumza na wakazi wa Manzese mara baada ya kukamilisha ziara yake katika  Kata ya hiyo na kuhitimishwa na mkutano wa Hadahara uliofanyika katika Viwanja vya Bakhresa. Picha na Humphrey Shao

Mbunge wa jimbo la Ubungo Saed Kubenea akizungumza na wakazi wa Manzese mara baada ya kukamilisha ziara yake katika  Kata ya hiyo na kuhitimishwa na mkutano wa Hadahara uliofanyika katika Viwanja vya Bakhresa. Picha na Humphrey Shao

No comments:

Post a Comment

DC KIGAMBONI AZINDUA MPANGO WA DARMAERT NA VIFAA VYA MAWASILIANO WAKATI WA DHARULA NA MAAFA

 Mkuu wa Wilaya ya Kigamboni, Hashim Mgandilwa  akizungumza kwa Niaba ya Mkuu wa Mkoa Paul Makonda wakati wa uzinduzi wa Mpango wa DarMae...