Monday, March 14, 2016

PICHA ZA ZIARA YA WAZIRI MKUU KAGERA AKIWA NA MWIGULU NCHEMBA


 mkoa wa Kagera na Mh:Waziri Mkuu Kassim Majaliwa,ziara ya kikazi kwa wilaya zinazozunguma mkoa huu.Kwa upande wa Wizara ya Kilimo,Mifugo na Uvuvi,mbali na kuelimisha umma hatua ambazo serikali inakwenda kuchukua kwenye makato ya kero kwa wakulima,wavuvi na wafugaji,kuanza kilimo kwa njia za kisasa,kusitisha uvuvi haramu kwenye ziwa letu la Victoria na utaratibu mpya tunaokwenda kuutumia kwa usambazaji wa pembejeo kwa wakati na kwa ufanisi.Pia katika ziara hii ya Waziri Mkuu,tutakagua na kuchukua hatua kwenye mchakato wa usimamizi wa ranchi za Taifa zinazosimamiwa na NARCO kwenye mapori ya karagwe n.k












No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...