Tuesday, March 1, 2016

PROFESA MAJI MAREFU AWAONGOZA WASANII KUMZIKA MAMA YAKE BANZASTONE

 maji marefu akiongea na zembwela
 Profesa maji marefu akiwa na Ally Choki
 Profesa Maji Marefu akiwa na muumini mwijuma
 Muumini Mwijuma akiwa na Jose Mara
 Profesa Marefu akiwa naondoka makaburini

 profesa maji marefu akianda gari yake

No comments:

Post a Comment

LUKUVI AKABIDHI HATI ZA KIMILA 2100 KATIKA KIJIJI CHA NYANGE WILAYA YA KILOMBERO

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii , Kilombero Waziri wa Ardhi Nyumba na maendeleo ya Makazi William Lukuvi amewaonya wale wote watakao ch...