Tuesday, May 23, 2017

DC MJEMA ;MWENGE WA UHURU KUKESHA MITAA YA KARIAKOO

 Mkuu wa Wilaya ya Ilala  Sophia Mjema akizungumza  na Wajumbe wa Kamati ya mapokezi ya Mwenge wa uhuru wakati wa kukagua miradi itakayozinduliwa na mwenge huo
 Mkuu wa Wilaya ya Ilala, Sophia Mjema akijadili jambo na Katibu tawala wa Wilaya hiyo Edward Mpogolo
 Mkuu wa Wilaya ya Ilala , Sophia Mjema  akizungumza na afisa Mazingira wa  Ilala , Abdon Mapunda juu ya umuhimu  bustani hiyo
 Mkuu wa Wilaya ya Ilala , Sophia Mjema  akikagua bustani iliyopo nje kidogo  ya bustani
  Mkuu wa Wilaya ya Ilala , Sophia Mjema  akipata Maelekezo ya bustani ya Kaburi moja kutoka kwa Mhandisi Faizer  Mbange.
  Mkuu wa Wilaya ya Ilala , Sophia Mjema , akikagua sehemu ya bustani ya kaburi moja
  Mkuu wa Wilaya ya Ilala , Sophia Mjema, akikagu  sehemu itakayopandwa miti na majani kwa ajili ya watu kupumzika

  Mkuu wa Wilaya ya Ilala , Sophia Mjema  akizungumza na wajumbe wa kamati ya kupokea mwenge wa Uhuru



Na Karama Kenyunko, Blogu ya jamii.

 Mkuu wa Wilaya ya Ilala jijini Dar es Salaam, Sophia Mjema amewaomba wananchi hasa wa wilaya ya Ilala kujitokeza kwa wingi siku ya tarehe 29 mwezi huu katika kuukaribisha na kupokea Mwenge wa uhuru unaotaraji kukesha eneo la Kariakoo .

Mjema ameyasema hayo leo wakati akitembelea miradi mbali mbali inayoendelea na ujenzi katika manispaa ya Ilala  kwa kuanzia eneo la Kivukoni ambapo mwenge utupokelewa na kuelekea sanamu ya askari uliopo katikati ya jiji, bustani ya Kaburi moja, na miradi mingineyo.

Amesema mwenge huo mwaka huu una kauli mbiu isemayo,’ mwenge ni kushiriki katika uchumi wa Viwanda’ na mwenge huu utakuwa unaongelea viwanda zaidi katika ukuzaji wa viwanda na ili kufanikisha hilo  tutaenda maeneo ya gerezani ambapo kuna viwanda vidogo vidogo ambavyo tutavisaidia kukuza uchumi.

 “Tunaomba wananchi washiriki zaidi katika kuukaribisha mwenge na katika mkesha ambao utakuwa pale kariakoo, tunapeleka mkesha kariakoo kwa sababu pale tunajaribu na tunataka kuwatambua wamachinga rasmi, tunataka kuwafugulia ofisi yao rasmi ili wawe wanatambulika na serikali”.

Ameongeza kuwa ili kukuza uchumi wa viwanda serikali itamsaidia kila mwananchi mwenye kiwanda kidogo katika kukuza uchumi wake ili baadae nao waweze kuja kuwa wajasiliamali wakubwa na hata kumaliza kabisa biashara ya wamachinga kama siyo kupunguza,.

Aidha amesema Wilaya ya Ilala itatenga mitaa kama vile, Kongo, Mchikichi, Sikukuu na Nyamwezi kutumika zaidi kwa shughuli za umachinga na mingine itakuwa kwa ajiri ya maegesho ya magari ya mizigo, Tax na huduma zingine kama hizo.
 Mkuu wa Wilaya ya Ilala , Sophia Mjema  akionyesha bango linamuonyesha makandarasi waliotengeneza bustani hiyo
Mazingira wa  Ilala , Abdon Mapunda akitoa maelezo kwa wajumbe wa mbio za mwenge

No comments:

Post a Comment

DC SINYAMULE ; AMEWATAKA VIJANA KUWA WAZALENDO

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii Mkuu wa Wilaya ya Same, Rosemary Senyamule  amewataka Vijana kuwa wazalendo hili kuweza kuyaenzi ...