Sunday, May 28, 2017

HII NI HATARI KWA MTU HUYU ALIYE JUU YA MIZIGO

Mmoja wa wakazi wa jiji la Dar es Salaam akiwa amekaa juuu ya mzigo uliobebwa na Baiskeli ya magurudumu matatu (Guta) akitokea katika soko la Mabibo  kuelekea mtaani kama alivyokutwa katika barabara ya Mandela jijini Dar es Salaam jambo ambalo ni hatari kwa uasalama wake kutokana na barabra hiyo kupitisha magari makubwa ya mizigo na kutembea kwa kasi kuwa katika bandari ya Dar es Salaam(Picha na Humphrey Shao wa Globu ya Jamii)

No comments:

Post a Comment

M-KOPA YAFUNGA UMEME JUA WENYE THAMANI YA Tshs 4,959,000. KATIKA SHULE YA SEKONDARI MWINYI MKURANGA PWANI

 Meneja Msaidizi wa M-Kopa nchini , June Muli akikabidhi boksi la Vifaa vya umeme wa jua kma ishara ya makabidhiano ya mradi wa umeme uli...