Tuesday, July 11, 2017

CHUO CHA UTALII TANZANIA CHA WAKARIBISHA WATANZANIA KUJIUNGA NA CHUO HICHO

 Kaimu Mkuu wa Chuo cha Utalii Tanzania ,Rosada Msoma  akizungumza na Waandishi wa Habari juu ya kozi mbalimbali zinazotolewa na chuo  cha Utalii nchini
 Baadhi ya watendaji wa Chuo cha utalii walioshiriki mkutano huo na waandishi wa habari juu ya kozi mbalimbali zinazotolewa na chuo hicho
Waandishi wa habari walioshiriki kutano huo wa  Waandishi wa Habari juu ya kozi zinazotolewa na chuo hicho

No comments:

Post a Comment

M-KOPA YAFUNGA UMEME JUA WENYE THAMANI YA Tshs 4,959,000. KATIKA SHULE YA SEKONDARI MWINYI MKURANGA PWANI

 Meneja Msaidizi wa M-Kopa nchini , June Muli akikabidhi boksi la Vifaa vya umeme wa jua kma ishara ya makabidhiano ya mradi wa umeme uli...