Thursday, July 6, 2017

OSHA ; WAJIKITA KATIKA KUTOA ELIMU KATIKA MAONESHO YA SABASABA

 Afisa Takwimu kutoka Wakala wa Usalama na Afya  Kazini 'OSHA' akimsaidia mmoja wa wakazi wa Jiji la Dar es Salaam ambao wamefika katika banda hilo kujifunza namna OSHA inavyofanya kazi
 Mkaguzi Uslama wa Umeme kutoka OSHA,Maria Ndaskoy akimuelewesha mmoja wa wadau wa Mamlaka hiyo waliofika katika Banda la Maonesho Sabasaba kulipia masula mbalimbali
 Mkaguzi wa Mazingira Mahala pa kazi kutoka OSHA, akitoa elimu nmana ya watu wanavyotakiwa kukaa katika maeneo ya viwandani wakiwa salama na kuwwaeleza kazi za OSHA katika
Mkaguzi wa Afya  kutoka Wakala wa Usalama na Afya  Kazini 'OSHA'Dkt Edwin Senguo akitoa huduma ya upimaji Macho kwa wadau waliofika katika banda hilo

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...