Saturday, July 8, 2017

OSHA YATOA ELIMU YA AFYA MAHALA PA KAZI NDANI YA MAONESHO YA SABASABA

 Maofisa wa Wakala wa Uslama na Afya Mahala pa kazi 'OSHA', Maria Ndaskoy na Eleuter Mbilinyi  wakizungumza na wateja namna Wakala huyo anavyofanya kazi kwa ajili ya kuwasaidia wafanyakazi katika masuala mbalimbali.
 Afisa Afya wa Wakala wa Uslama na Afya Mahala pa kazi 'OSHA',Amina Nangu akimpima uzito mmoja wa watu waliofika kupata huduma kutoka kwa wakala huyo katika Maonesho ya 41 ya Sabasaba
fisa Afya wa Wakala wa Uslama na Afya Mahala pa kazi 'OSHA',Amina Nangu akichukua maelezo ya mmoja wa watu waliofika kupata huduma kutoka kwa wakala huyo katika Maonesho ya 41 ya Sabasaba

No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...