Friday, July 14, 2017

SUMAYE AKILI KATIKA UONGOZI WAKE KUWA VIWANDA VILIKUFA



 Waziri Mkuu Mstaafu ,Fredrick Sumaye akizungumza na Waandishi wa habari juu ya utendaji kazi wa serikali ya awamu ya tano na kujikosoa yeye kuwa  katika utawala wake Viwanda vilikufa hivyo anashangaa kuona Rais Magufuli akiviamsha kama uyoga
 Sehemu ya Viongozi wa kanda ya Pwani wa CHADEMA wakifatilia mkutano huo wa Waandishi wa habari
 Sehemu ya Waandishi wa habari walioshiriki mkutano huo na Waandishi wa habari

 Katibu wa CHADEMA kanda ya Pwani Juma Mabina akizungumza katika mkutano wake na Waandishi wa habri jijini Dar es Salaam leo



Sehemu ya Waandishi wa habari walioshiriki mkutano huo na Waandishi wa habari



No comments:

Post a Comment

HDIF YAKABIDHI MRADI WA KUOKOA MAISHA YA MAMA NA MTOTO KATIKA HOSPITALI YA SHIRATI MARA BAADA YA KUTEKELEZA KWA MIAKA MIWILI

   Kiongozi msaidizi wa HDIF, Joseph Manirakiza akimkabidhi barua ya makabidhiano ya mradi na vifaa mganga mkuu wa hospital ya Shirati, D...