Wednesday, January 17, 2018

WACHUUZI WASEMA BEI YA BIDHAA SOKO LA ILALA INARIDHISHA

 Muuzaji wa Vitunguu katika Soko la Ilala Boma akichambua Vitunguu kusubiri wateja ambapo Vitunguu hivyo kwa Sasa anauza kwa kilo moja ni Shilingi 2000/- za Kitanzania .
 Muuzaji wa jumlajumla wa Ndimu katika Soko la Asubuhi la  Ilala Boma  akimuhudumia mmoja wa wateja wake ambapo kwa sasa anauza ndimu mmoja kwa shilingi  kwa bei ya jumla
 Wauzaji wa ndizi katika Soko la Asubuhi la Ilala Boma wakipatana amabpo ndizo katika soko hilo uuzwa kwa shilingi 125 kwa bei ya jumla
 Mchhuzi wa Magimbi akipanga bidhaa hiyo katika Soko la Asubuhi ya Ilala Boma
 Mmoja wa Mama akiwa amebeba Makabichi yake mara baada ya kununua bidhaa hiyo katika Soko la Ilala Boma ambapo Kabichi moja leo imeuzwa kwa Shilingi 300
Mama akichagua  Makabichi yake mara baada ya kununua bidhaa hiyo katika Soko la Ilala Boma ambapo Kabichi moja leo imeuzwa kwa Shilingi 300

No comments:

Post a Comment

TASISI YA HUMANITY ACTION FOR CHILDREN FOUNDATION YATOA VIFAA KWA WALEMAVU

 Mwanzilishi wa Tasisi ya Humanity  Action For Children Foundation , Rahma Mohamed Abdalah akizungumza mara baada ya kukabidhi vifaa ...