Skip to main content

GLORY MZIRAY AAGWA DAR NA KUSAFIRISHWA KWENDA MOROGORO

 Mume wa Marehemu Glory Mziray aliyekuwa Meneja wa Uhusiano Wakala wa Huduma za Misitu Tanzania(TFS) Akiwa na Watoto wake wakitoa Heshima ya Mwisho kwenye ibada ya kuaga Marehemu huyo katika Kanisa la KKT Usharika wa Mbezi Beach Jijini Dar es Salaam ambapo Marehemu amaeagwa hapo na wakazi wa Dar es Salaam kisha kusafirishwa kwenda kuzikwa nyumbani kwao Mikese Morogoro.
 Wahubiri wakitoa Baraka na Heshima za Mwisho kwa Mwili wa Marehemu Glory Mziray ambae alikuwa Meneja Mahusiano wa Wakala wa Huduma za Misitu Tanzania(TFS).
 Watoto wa Marehemu Glory Mziray wakiongoza mbele na Msalaba wakati wakiondoka Katika Kanisa la KKT Usharika wa Mbezi Beacha Kuelekea Mjini Morogoro.
 Naibu Waziri Ofisi ya Rais Menejimenti ya utumishi wa Umma na Utawala Bora ,Dk Mary Mwanjelwa aktoa Salamu Kabla ya kuaga Mwili wa Marehemu Glory Mziray aliyekuwa Meneja Mahusiano wa Wakala wa Huduma za Misitu nchini (TFS) ,Dk.Mwanjelwa amezungumzia jinsi alivyo mfahamu Mziray tangu alipokuwa nae katika Chuo kikuu cha Mtakatifu agustino na kutaja umhiri wake katika kutimiza wajibu na majukumu anayopewa.
 Mkurugenzi wa Huduma za Misitu ,Emmanuel Willfred, akizungumza na kutoa wasifu wa Marehemu Glory Mziray enzi za uhai wake katika eneo lake la kazi kama Meneja wa Mahusiano.
 Aliyekuwa Mkurugenzi wa Tume kudhibiti Ukimwi Tanzania(TACAID'S),Fatuma Mrisho akizungumza juu ya uzoefu wake katika kazi na Marehemu Glory Mziray.

 Sehemu ya Wafanyakazi wa TFS wakitoa heshima za Mwisho kwa Marehemu Glory mziray
 Sehemu ya Watu mbalimbali waliojitokeza kuaga Mwili wa Marehemu Glory Mziray katika ibada iliyofanyika katika kanisa la KKT Usharika wa Mbezi Beach.

Comments

Popular posts from this blog

HATARI YA KUFANY AMAPENZI NA KUNYONYANA SEHEMU ZA SIRI

Shirika la Afya Duniani (WHO) limethahadharisha kuwa, kushiriki mapenzi kwa njia ya mdomo kunasababisha ongezeko la ugonjwa wa kisonono ambao kwa sasa umekuwa mgumu kutibika kutokana na bakteria wanaosababisha kuwa sugu.

Aidha, WHO imeeleza kwamba, kupungua kwa mtumizi ya mipira ya kujamiiana (condoms) kunachochea kwa kiasi kikubwa kusambaa kwa ugonjwa huo wa zinaa.

Ugonjwa wa kisonono kwa sasa umekuwa mgumu kutibika na katika mazingira mengine hautibiki kabisa kutokana na kuendeleza usugu wa dawa (antibiotics) kwa kasi sana.

Ugonjwa wa kisonono husababishwa na bakteria wanaojulikana kitaalamu kwa jina la Neisseria gonorrhoea. Ugonjwa huu husambazwa kufanya ngono isiyo salama kwa njia ya uke, mdomo au njia ya haja kubwa.

Dalili za ugonjwa huu ni pamoja na kutoka maji maji ya njano au kijani katika sehemu za siri, maumivu makali wakati wa kukojoa, pamoja na kutokwa na damu.

Kwa mujibu wa utafiti uliofanywa na WHO katika nchi 77, bakteria wanaosababisha kisonono wameonekana kuwa sugu katika…

KISHERIA MKATABA WA SIMBA NA MO ULISHAKUFA SIKU NYINGI.​

Na Bashir Yakub, WAKILI. +255 714 047 241.
Katika kesi ya PHOTO PRODUCTION LTD vs SECURICOR TRANSPORT LTD[1980] 1 ALL ER 556 mahakama ilisema kuwa pale ambapo wahusika katika mkataba watakuwa wamekubaliana aidha kwa maandishi ama mdomo kutekeleza jambo fulani na ikawa jambo hilo halikutekelezwa na mmoja wao, basi mkataba huo unakuwa umevunjika
Kwa mujibu wa kipande cha mkataba ambacho kilitolewa na Mwanachama kindakindaki wa Simba Dr. Hamis Kigwangala, sehemu ya masharti ya uwekezaji(Terms of Investment) sharti la 3 na 4 linamtaka mwekezaji aliyeshinda tenda katika simba kuwa na dhamana ya 10% ya Tshs bilioni 20, na ndani ya mwezi mmoja tokea siku ya kusainiwa mkataba awe amelipa kiasi chote cha tshs Bilioni 20 ambazo ni malipo ya hisa alizochukua.
Kwa mujibu wa hayo maamuzi ya mahakama hapo juu ambayo kwetu ni sheria, kama kiasi hicho cha pesa hakijalipwa mpaka sasa na muda wa mwezi mmoja umeshapita tokea mwekezaji asaini basi maana yake mkataba umeshavunjika na hivyo kisheria hakuna mka…

MANISPAA YA UBUNGO YAZINDUA RASMI MAGARI MATATU*

Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo imezindua rasmi magari matatu ambayo ni gari maalum kwa ajili ya maji taka *SM 12769*
,Mazda Tribute *SM 12717* na Mazda Bongo *SM 12716* kwa ajili ya matumizi ya kawaida ya ofisi. Uzinduzi huo umefanyika leo katika eneo la ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Ubungo makao makuu Kibamba CCM na Kuhudhuliwa na wakuu wa Idara na vitengo wa Manispaa hiyo. Akimkaribisha Mkuu wa Wilaya ya Ubungo kwa ajili ya Uzinduzi wa magari hayo Mkurugenzi wa Manispaa ya Ubungo Ndg *Beatrice R. Dominic* amesema Manispaa tulitenga bajeti na kufanikiwa kununua gari la maji taka kwa Tsh *Milioni 272* na magari mengine mawili tumeyapata kwa wadau kutokana na mahusiano mazuri. Gari moja ndogo litatumiwa na Idara ya Maendeleo ya Jamii na nyingine itatumika katika shughuli za mapato na matumizi mengine ya kiofisi katika Manispaa yetu hivyo Mkuu wetu wa wilaya tunakukaribisha kufungua magari haya. Baada ya kukaribishwa kwa ajili ya ufunguzi huo Mkuu wa Wilaya ya Ubungo *Mhe Kisare makori*…